LoRaWAN Dual-mode Mitar Karatu Module
Abubuwan Tsari
HAC-MLLW (LoRaWAN dual-mode reading module), HAC-GW-LW (kofar LoRaWAN), HAC-RHU-LW (hannun LoRaWAN) da dandamalin sarrafa bayanai.
Siffofin tsarin
1. Sadarwar nesa mai nisa
- Yanayin juzu'i na LoRa, nisan sadarwa mai tsayi.
- Nisan sadarwa ta gani tsakanin Ƙofa da Mita: 1km-5km a cikin muhallin birni, 5-15km a yanayin karkara.
- Matsakaicin sadarwar da ke tsakanin ƙofar da mita yana daidaitawa, yana fahimtar sadarwar tazara mafi tsawo a cikin ƙananan kuɗi.
- Hannun hannu yana da tsayin ƙarin tazarar karatu, kuma ana iya yin karatun mitoci ta hanyar watsa shirye-shirye a cikin kewayon kilomita 4.
2. Ultra-low ikon amfani, dogon sabis rayuwa
- Matsakaicin amfani da wutar lantarki na ƙirar-ƙarshen mitoci biyu bai kai ko daidai da 20 baµA, ba tare da ƙara ƙarin da'irori na hardware da farashi ba.
- Tsarin mita yana ba da rahoton bayanai kowane sa'o'i 24, wanda aka yi amfani da shi tare da baturin ER18505 ko daidai ƙarfin iya amfani da shi har tsawon shekaru 10.
3. Anti-tsangwama, babban abin dogaro
- Matsakaicin mita da yawa da yawa ta atomatik sauyawa don guje wa tsangwama ta hanyar haɗin gwiwa da inganta amincin watsawa.
- Ɗauki fasahar sadarwar TDMA mai haƙƙin mallaka don daidaita sashin lokacin sadarwa ta atomatik don guje wa karon bayanai.
- An karɓi kunnawar iska ta OTAA, kuma maɓallin ɓoyayyen yana ƙirƙirar ta atomatik lokacin shigar da hanyar sadarwar.
- An rufaffen bayanan tare da maɓallai da yawa don babban tsaro.
4. Babban ƙarfin gudanarwa
- Ƙofar LoRaWAN ɗaya na iya tallafawa har zuwa mita 10,000.
- Yana iya adana daskararrun shekaru 10 na shekara-shekara da daskararrun bayanai na wata-wata na watanni 128 na ƙarshe. Dandalin girgije na iya tambayar bayanan tarihi.
- Ɗauki algorithm mai daidaitawa na ƙimar watsawa da nisan watsawa don inganta ƙarfin tsarin yadda ya kamata.
- Fadada tsarin sauƙi: mai jituwa tare da mita na ruwa, mita gas da mita masu zafi, sauƙi don ƙarawa ko ragewa, ana iya raba albarkatun ƙofa.
- Yarda da ka'idar LORAWAN1.0.2, fadada yana da sauƙi, kuma ana iya ƙara ƙarfin ta ƙara ƙofa.
5. Sauƙi don shigarwa da amfani, babban nasarar ƙimar karatun mita
- Tsarin yana ɗaukar hanyar hanyar sadarwar OTAA, mai sauƙin aiki da sauƙin kulawa.
- Ƙofar tare da ƙirar tashoshi da yawa na iya karɓar bayanai na mitoci da yawa a lokaci guda.
- Modulu na ƙarshen mita da ƙofa an haɗa su a cikin hanyar sadarwar tauraro, wanda shine tsari mai sauƙi, haɗi mai dacewa da sauƙin sarrafawa da kulawa.
Madaidaicin ƙofofin, hannun hannu, dandamali na aikace-aikacen, software na gwaji da sauransu don mafita na tsarin
Bude ka'idoji, ɗakunan karatu na haɗin gwiwa don dacewa da haɓaka na sakandare
Tallafin fasaha na farko na siyarwa, ƙirar ƙira, jagorar shigarwa, sabis na tallace-tallace
ODM/OEM keɓancewa don samarwa da bayarwa da sauri
7*24 sabis na nesa don saurin demo da gudu na matukin jirgi
Taimako tare da takaddun shaida da nau'in yarda da sauransu.
22 shekaru gwaninta masana'antu, kwararrun tawagar, mahara hažžoži