= wb3WVp8J1hUYCx2oDT0BhAA_1920_1097

Magani

Maganin Karatun Mitar Mara waya ta LoRaWAN

I. Bayanin Tsari

HAC-MLW (LoRaWAN)Tsarin karatun mita ya dogara ne akan fasahar LoraWAN, kuma shine gabaɗayan bayani don aikace-aikacen karatun mita mai nisa mara ƙarfi. Tsarin ya ƙunshi dandamalin sarrafa karatun mita, ƙofar shiga da tsarin karatun mita. Tsarin ya haɗa tattara bayanai, metering, sadarwa ta hanyoyi biyu, karatun mita da sarrafa bawul, wanda ya dace da ƙa'idar LORAWAN1.0.2 da LoRa Alliance ta tsara. Yana da nisa mai nisa mai nisa, ƙananan amfani da wutar lantarki, ƙananan girman, babban tsaro, sauƙin ƙaddamarwa, haɓaka mai dacewa, shigarwa mai sauƙi da kiyayewa.

kamar (3)

II. Abubuwan Tsari

HAC-MLW (LoRaWAN)Tsarin karatun mita nesa mara waya ya haɗa da: Tsarin karatun mita mara waya ta HAC-MLW,LoRaWAN Gateway, LoRaWAN tsarin karatun caji (Cloud Platform).

kamar (1)

● TheHAC-MLWModulun karatun mita mara waya mara ƙarfi: Yana aika bayanai sau ɗaya a rana, yana haɗa bayanan siyan bayanai, awo, sarrafa bawul, sadarwa mara waya, agogo mai laushi, ƙarancin wutar lantarki, sarrafa wutar lantarki da ƙararrawar faɗaɗawar maganadisu a cikin guda ɗaya.

Ƙofar HAC-GWW: Yana goyan bayan EU868, US915, AS923, AU915Mhz, IN865MHz, CN470 da sauran nau'ikan mitar, yana goyan bayan haɗin Ethernet da haɗin 2G/4G, kuma kofa guda ɗaya na iya shiga tashoshi 5000.

● Dandalin cajin karatun mita iHAC-MLW: Za'a iya tura shi akan dandalin girgije, dandamali yana da ayyuka masu ƙarfi, kuma ana iya amfani da manyan bayanai don bincike na leaka.

III. Tsarin Tsarin Topology

kamar (4)

IV. Siffofin tsarin

Tsawon nesa mai tsayi: Yankin birni: 3-5km, Yankin karkara: 10-15km

Amfani mai ƙarancin ƙarfi: Tsarin karatun mita yana ɗaukar baturi ER18505, kuma yana iya kaiwa shekaru 10.

Ƙarfin ƙarfin hana tsangwama: Ƙarfafa aikin cibiyar sadarwa, faffadan ɗaukar hoto, watsa fasahar bakan, tsangwama mai ƙarfi.

Babban iya aiki: Babban hanyar sadarwar yanar gizo, kofa guda ɗaya na iya ɗaukar mita 5,000.

Babban nasarar karatun mita: Cibiyar sadarwa ta taurari, dacewa don sadarwar da sauƙi don kulawa.

Ⅴ. Yanayin aikace-aikace

Mitar mara waya ta mita ruwa, mita wutar lantarki, mitocin gas, da mita masu zafi.

Ƙananan ƙarar gine-ginen kan layi, ƙananan farashi da ƙarancin aiwatarwa gabaɗaya.

alhamdulillahi (2)

Lokacin aikawa: Jul-27-2022