138653026

Kayayyaki

IP67-sa masana'antu waje ƙofar LoRaWAN

Takaitaccen Bayani:

HAC-GWW1 ingantaccen samfuri ne don tura kasuwancin IoT. Tare da kayan aikin masana'antu, yana samun babban ma'auni na aminci.

Yana goyan bayan tashoshi 16 LoRa, multi backhaul tare da Ethernet, Wi-Fi, da haɗin wayar salula. Zabi akwai keɓaɓɓen tashar jiragen ruwa don zaɓuɓɓukan wutar lantarki daban-daban, masu amfani da hasken rana, da batura. Tare da sabon ƙirar shingensa, yana ba da damar eriyar LTE, Wi-Fi, da GPS su kasance a cikin shingen.

Ƙofar yana ba da ƙwaƙƙwaran ƙwarewa daga cikin akwatin don turawa cikin sauri. Bugu da ƙari, tun da software da UI suna zaune a saman OpenWRT yana da kyau don haɓaka aikace-aikacen al'ada (ta hanyar bude SDK).

Don haka, HAC-GWW1 ya dace da kowane yanayin yanayin amfani, zama saurin turawa ko keɓancewa dangane da UI da ayyuka.


Cikakken Bayani

Amfaninmu

Tags samfurin

Hardware

● IP67 / NEMA-6 masana'antu-sa shinge tare da igiyoyi na USB
● PoE (802.3af) + Kariyar Kariya
● Dual LoRa Concentrators don har zuwa tashoshi 16
● Backhaul: Wi-Fi, LTE da Ethernet
● GPS
● Yana goyan bayan wutar lantarki ta DC 12V ko Rana tare da saka idanu na Wutar Lantarki (Na zaɓi na Solar Kit)
● eriya ta ciki don Wi-Fi, GPS, da LTE, eriyar waje don LoRa
● Mutuwa-Haki (na zaɓi)

Ƙofar LoRaWAN masana'antu mai daraja IP67 (1)

Software

Ƙofar LoRaWAN masana'antu mai daraja IP67 (2)

● Sabar cibiyar sadarwa da aka gina a ciki
● Buɗe VPN
● Software da UI suna zaune a saman OpenWRT
● LoRaWAN 1.0.3
● LoRa Frame tacewa (jerin saƙon kumburi)
● MQTT v3.1 Ƙaddamarwa tare da ɓoyayyen TLS
● Buffer na LoRa firam a yanayin Fakitin Forwarder idan akwai NS fita (babu asarar bayanai)
● Cikakken duplex (na zaɓi)
● Saurari Kafin Magana (na zaɓi)
● Ƙaƙwalwar lokaci mai kyau (na zaɓi)

8 Channel tare da kuma ba tare da LTE ba

● Ƙofar 1pc

● 1pc Ethernet Gable Gland

● 1pc POE Injector

● 1pc LoRa Antenna (buƙatar siyan ƙarin)

● 1pc Ɗaukar Brackets

● 1 saita Skru

16 Channel tare da kuma ba tare da LTE ba

● Ƙofar 1pc

● 1pc Ethernet Gable Gland

● 1pc POE Injector

● 2pc LoRa Antenna (buƙatar siyan ƙarin)

● 1pc Ɗaukar Brackets

● 1 saita Skru

Lura: Wannan samfurin baya haɗa da eriyar LoRa daga cikin akwatin. 8-channelsigar tana buƙatar eriyar LoRa guda ɗaya, 16- tasharsigar tana buƙatar eriya biyu na LoRa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 1 Dubawa mai shigowa

    Madaidaicin ƙofofin, hannun hannu, dandamali na aikace-aikacen, software na gwaji da sauransu don mafita na tsarin

    2 kayayyakin walda

    Bude ka'idoji, ɗakunan karatu na hanyar haɗin gwiwa don ingantaccen haɓaka na sakandare

    3 Gwajin siga

    Tallafin fasaha na farko na siyarwa, ƙirar ƙira, jagorar shigarwa, sabis na tallace-tallace

    4 Manne

    ODM/OEM keɓancewa don samarwa da bayarwa da sauri

    5 Gwajin samfuran da aka kammala

    7*24 sabis na nesa don saurin demo da gudu na matukin jirgi

    6 Dubawa da hannu

    Taimako tare da takaddun shaida da nau'in yarda da sauransu.

    7 kunshin22 shekaru gwaninta masana'antu, kwararrun tawagar, mahara hažžoži

    8 bugu 1

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka